1000 Status chúc mừng sinh nhật hay bá đạo hài hước nhất trên facebook

Thảo luận trong 'Kiến Thức - Hỏi Đáp' bắt đầu bởi Feeder, 17/11/17.

1. Feeder

Feeder Administrator Thành viên BQT

1000 Status lời chúc mừng sinh nhật haybá đạo hài hước vui nhộn nhất trên facebook không đụng hàng

0. Chúc mừng sinh nhật em yêu
    Đêm nay anh nguyện sẽ chiều lòng em
    Bây giờ em thử nói xem
    Bao nhiêu tư thế khiến em vừa lòng?

1. Chúc ấy tuổi mới ngày càng đẹp trai hơn, tiền luôn đầy túi, bụng ngày càng nhiều múi và người yêu chất cao hơn núi.

2. Xin chúc mừng sinh nhật của một trong những công dân xinh đẹp, mỹ miều, kiêu sa yêu kiều nhất trên quả đất này.

3. Sinh nhật giống như rỉ mũi, cậu càng có nhiều thì càng khó thở đó!

4. Sinh nhật vui vẻ, 1 ngày lượm được cọc tiền, 1 tuần lượm được túi tiền, 1 tháng lượm được va li tiền, cả năm ôm tiền mà ngủ.

5. Chúc sang tuổi mời càng thêm xinh xắn, tươi tắn và trông càng…mắn.

6. Chúc sang tuổi mời càng thêm xinh xắn, tươi tắn và trông càng…mắn.

7. Hôm nay là một ngày thật đặc biệt, không chỉ đối với em là còn là với cả thế giới – Ngày kỉ niệm sự ra đời của một ngôi sao vui vẻ và đáng yêu nhất cơ mà!

8. Tin nhắn này không có chất béo, không cholesterol và không chứa chất gây nghiện, nó chỉ có rất nhiều đường mà thôi. Nhưng dù nhiều đường thế nào đi chăng nữa nó cũng không bao giờ có thể ngọt ngào như bạn – người đang đọc nó. Chúc sinh nhật hạnh phúc và tràn đầy tiếng cười nha bạn!

9. Chúc mừng sinh nhật bạn, chúc tuổi mới
    Tươi như hoa thiên lý
    Khỏe như đá kim cương
    Sức mạng rắn phi thường
    Vượt qua được mọi khó khăn vất vả

10. Chúc (Anh/chị/thằng bạn, mày,…) luôn (trẻ, khỏe,…) không bị ghẻ.

11. Quà sinh nhật nào ko dùng cho tao nhá: iu mày lắm lắm!!!

13. Mừng ngày sinh nhật của em, mừng ngày đó em sinh ra đời cùng ngàn ngôi sao tỏa sáng.

14. Chúc ấy lun ấm áp, cả bên trong lẫn bên ngoài!^^

15. Ước mong anh là cái nắng gay gắt trong ngày áp thấp nhiệt đới, để em phơi đồ….

16. Tớ hạnh phúc khi thấy cậu cười, nhói đau khi thấy cậu khóc. Niềm vui của cậu là hạnh phúc của tớ, nỗi buồn của cậu là niềm đau trong tớ. Vì thế cậu hãy luôn lạc quan yêu đời và hãy để mọi buồn khổ biến mất khỏi tâm trí cậu. Chúc cậu một sinh nhật thật nhiều niềm vui và tuổi mới nhiều thành công!

17. Cám ơn Thượng Đế đã “thả” em/ anh xuống trái đất vào ngày này….năm trước, nếu không thì nụ hôn này biết gửi tặng ai đây.

18. Hôm nay là ngày gì ? chắc chắn là một ngày không bình thường để kỉ niệm cho cột mốc ra đời của một đứa bất thường như mày đó bạn ạ. Chúc mày sinh nhật vui nhiều hơn chữ vui, tiền cao hơn chữ tiền và buồn ngắn hơn chữ buồn. Sinh nhật vui vẻ và bớt tưng tưng hâm hâm đi nhé.

19. Sinh nhật vui vẻ, 1 ngày lượm được cọc tiền, 1 tuần lượm được túi tiền, 1 tháng lượm được va li tiền, cả năm ôm tiền mà ngủ.

20. Một ngày bình yên, êm ấm bên người mà mình yêu. Nhưng nhớ đừng làm gì đi quá giới hạn “nhạy cảm” nhé bạn. hihi

21. Chúc mừng sinh nhật bạn, chúc tuổi mới
    => Tươi như hoa thiên lý
    => Khỏe như đá kim cương
    => Sức mạng rắn phi thường
    => Vượt qua được mọi khó khăn vất vả.

Loading...

Bình Luận Bằng Facebook